Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn 2PN, 78m2, lầu cao, view đẹp, NTCB ở Celesta Rise giá 6 tỷ thương lượng

Ngày đăng: 06/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần báncăn 2PN, lầu cao, view đẹp, NTCB ở Celesta Rise giá 6 tỷ thương lượng. + Celesta Rise do chủ đầu tư Kepple Land - Phú Long nằm ngay mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ, con đường tỷ đô kết nối mạch lạc với các khu vực xung quanh, cơ sở hạ tầng dần hoàn thiện và phát triển. Đi kèm với các tiện ích như bệnh viện trong nước và quốc tế như bệnh viện Pháp Việt, Tâm Đức, bệnh viện đa khoa Tâm Anh Quận 7, trường học trong và quốc tế như trường Victoria Nam Sai Gon, trường Đinh Thiện Lý, Trường quốc tế Canada... + Cộng đồng cư dân Celesta Rise sẽ được giao lưu giữa các nền văn hóa khác nhau đến từ các nước các khác nhau. Ngoài ra Celesta Rise được thiết kế theo chuẩn "Green Mark Gold" cung cấp bởi BCA Singapore. + Các tiện ích nội khu gồm: Hồ bơi phong cách nghỉ dưỡng 50m, Hồ bơi chuẩn Olympic 50m, khu vui chơi nước hải tặc 50m, khu vui chơi kính vạn hoa với nhà cây, đường bộ hành 600m, công viên thú cưng, sân bóng rổ, khu cluhouse 3 tầng với phòng gym, phòng giải trí, phòng đa năng, phòng karaoke và chiếu phim, phòng tập gym chuẩn quốc tế, khu vui chơi trẻ em và trong nhà, phòng giải trí và tiếp khách. + Diện tích: 78m², lầu cao, NTCB, view đẹp giá 6 tỷ. Liên hệ: Vi Dung 0903338248

Xem thêm

Liên hệ:

090 333 ****

Vị trí bản đồ

6 tỷ

2 PN, 2 WC
78 m²
76,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Essensia Sky, Đ. Nguyễn Hữu Thọ, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
VD

Vi Ngoc Dung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn 2PN, 78m2, lầu cao, view đẹp, NTCB ở Celesta Rise giá 6 tỷ thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.