Tin đăng đã hết hạn.

Giá bằng một nửa căn hộ Phú Mỹ Hưng đã sở hữu căn hộ liền kề Phú Mỹ Hưng

Ngày đăng: 15/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

- Mã căn: C - 03. - Giá chấn động 66 triệu/m². - Loại căn: 2PN 1WC. - Diện tích đa dạng 50,40m² 56m2. - Miễn phí 12 tháng phí quản lý + 1 cây vàng + Gói quà tặng full nội thất. - Thanh toán linh hoạt theo tiến độ của Chủ đầu tư, thanh toán 15% ký HĐMB. - View sông trọn đời Nâng tầm chất sống, mát mẻ từng phút.

Xem thêm

Liên hệ:

094 197 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

3,7 tỷ

2 PN, 1 WC
56 m²
66,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khải Hoàn Prime, Đ. Lê Văn Lương, X. Nhơn Đức, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
LN

Lý Hữu Nghĩa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá bằng một nửa căn hộ Phú Mỹ Hưng đã sở hữu căn hộ liền kề Phú Mỹ Hưng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.