Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn hộ Goldora Plaza Full nội thất view Quận 1 giá chỉ 2,99 tỷ

Ngày đăng: 05/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Thông tin căn hộ: Diện tích: 58m² 2 phòng ngủ 1 WC. Thiết kế thông minh: Có ban công thoáng, logia phơi riêng. View Quận 1 cực thoáng, đón gió và ánh sáng tự nhiên. Nội thất cao cấp, decor sẵn như hình chỉ cần xách vali vào ở. Vị trí & tiện ích: - 2 phút đến VivoCity 5 phút đến Crescent Mall. - 500m đến ĐH Tôn Đức Thắng, RMIT, ĐH Cảnh Sát Nhân Dân. - Bao quanh bởi hệ thống trường quốc tế, khu dân cư Sabeco, chợ, cây xăng, ngân hàng... Pháp lý: Pháp lý đầy đủ công chứng mua bán ngay. - Hỗ trợ thủ tục mua bán, công chứng, sang tên linh hoạt. - Hỗ trợ vay ngân hàng tùy từng căn. Giá bán: 2,990 tỷ (thương lượng nhẹ).

Xem thêm

Liên hệ:

093 113 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

2,99 tỷ

2 PN, 1 WC
58 m²
51,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Goldora Plaza, Đ. Lê Văn Lương, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
PV

Phan Thanh Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ Goldora Plaza Full nội thất view Quận 1 giá chỉ 2,99 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.