Tin đăng đã hết hạn.

Trả góp 3 năm lãi cố định 3.8% Sở hữu căn hộ không lo lãi tăng!

Ngày đăng: 15/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nếu bạn đang trả 6 triệu/tháng để thuê nhà, đừng bỏ qua căn hộ này! Chỉ cần 600 triệu là ký HĐMB ngay Trả góp chỉ 5.4 -7.8 triệu/tháng, lãi cố định chỉ 3.8%/ năm trong 3 năm Ân hạn gốc, không áp lực trả nợ Căn hộ 2PN 67.3m² View nội khu cực đẹp Mặt tiền Lê Văn Lương liền kề Phú Mỹ Hưng Tiện ích Sống nội khu giữa hồ bơi muối khoáng, công viên ven sông, clubhouse 3.000m², và nhiều tiện ích đa dạng phù hợp cả với gia đình nhiều thế hệ Tiện ích ngoại khu: gần cụm trường đại học : ĐH Tài NGuyên Môi Trường, ĐH Sư Phạm Thể Dục Thể Thao TP.HCM, ĐH RMIT, trường mầm non đến bậc phổ thông, Bệnh Viện, gần đại đô thị Hàn Quốc GS Metro city Gọi: 0359062278 Em hỗ trợ tư vấn, thủ tục vay ngân hàng từ AZ Ưu đãi tháng 8 có hạn: Chiết khấu 3% (tiết kiệm 114 triệu) Tặng 12 tháng phí quản lý Giữ chỗ chỉ 50 triệu hoàn lại nếu không mua Dự án căn hộ Khải Hoàn Prime Phù hợp với: Gia đình trẻ Muốn không gian sống khỏe gần trung tâm Người đi thuê nhà Muốn sở hữu mà không áp lực tài chính Nhà đầu tư Tìm căn hộ có tiềm năng tăng giá và dễ bán lại Căn giá tốt chỉ còn vài suất giữ chỗ trong tháng này Inbox hoặc gọi ngay 0359062278 - không xem sẽ rất tiếc ạ, đừng bỏ qua căn hộ này! Chỉ cần 600 triệu là ký HĐMB ngay Trả góp chỉ 5.4 - 7.8 triệu/tháng, lãi cố định chỉ 3.8%/ năm trong thời gian 3 năm Ân hạn gốc, không áp lực trả nợ.

Xem thêm

Liên hệ:

035 906 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

2 PN, 2 WC
67.36 m²
56,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khải Hoàn Prime, Đ. Lê Văn Lương, X. Nhơn Đức, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
KN

Kim Nguu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Trả góp 3 năm lãi cố định 3.8% Sở hữu căn hộ không lo lãi tăng! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.