Tin đăng đã hết hạn.

Bán CELESTARISE 2PN view nội khu giá tốt - Quản lý rổ hàng chuyển nhượng Celesta 100% tháng 7

Ngày đăng: 31/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Duy nhất một căn chủ đang kẹt tiền cần bán gấp - giá tốt nhất thị trường hiện tại. - Diện tích: 80m². - Giá: 5,3x tỷ. - Kết cấu: 2PN 2WC. - Bàn giao: Thô. - View nội khu , trực diện hồ bơi - 2PN "đặc biệt" nhất tháng 7 view nội khu - giá tốt nhất thị trường. " Em đăng tin thật - làm việc chính chủ - Hỗ trợ chuyển nhượng nhanh chóng ". " Em có key sẵn, hỗ trợ anh chị xem nhà 24/24 ". ------------------------------------------------------------------------------------------ Cập nhật rổ hàng Celesta Rise tháng 7/2025 (hàng tốt). + Thô. - 80m² 2PN2WC giá 5tỷ2 all in (view ngoại khu - tầng cao). - 80m² 2PN2WC giá 5tỷ3x all in (view nội khu). -85m2 2PN2WC giá 5ty3 all in ( view ngoại khu ) + Hoàn thiện cơ bản. - 80m² 2PN2WC giá 5tỷ7x all in (view nội khu). - 85m² 2PN2WC giá 5tỷ9x all in (view nội khu). - "ĐẶC BIỆT" 105m² 3PN2WC giá 7tỷ6x all in (tầng trung view nội khu - thanh toán tiến độ chủ đầu tư) " Đặc biệt hàng suất ngoại giao 3PN 106m² " thanh toán tiến độ chủ đầu tư - bàn giao nội thất cao cấp - Căn hoa hậu trục đẹp nhất căn hộ Celestarise - Giá ib (Cam kết giá tốt nhất thị trường hiện tại). + Ngân hàng hỗ trợ vay Celesta Rise: Vietcombank, Vietinbank, Holeongbank, BIDV, HDBank hỗ trợ trả góp với lãi suất ưu đãi. + Hỗ trợ anh chị đi xem thực tế dự án - ngoài giờ hành chính 24/24. + Chuyên viên mua bán - cho thuê Celesta Rise. + Nhận ký gửi thuê - bán Celesta Rise nhanh chóng. + Em luôn hỗ trợ khách hàng mọi thông tin, pháp lý dự án Celestarise - keppelland, các thông tin xung quanh thị trường. Cam kết nắm rổ hàng chuyển giá tốt nhất và tin chuẩn 100%. Em cảm ơn anh/chị đã quan tâm bài viết của em. * Sản phẩm Celestarise - Keppelland hiện tại dự án cao cấp nhất khu Nam Sài Gòn *.

Xem thêm

Liên hệ:

093 648 ****

Vị trí bản đồ

5,3 tỷ

2 PN, 2 WC
80 m²
66,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Celesta Rise Nhà Bè, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
PQ

Phạm Thế Quân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CELESTARISE 2PN view nội khu giá tốt - Quản lý rổ hàng chuyển nhượng Celesta 100% tháng 7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.