Tin đăng đã hết hạn.

Hàng suất ngoại giao 3PN Celestarise thanh toán tiến độ chủ đầu tư - Duy nhất 1 căn thị trường

Ngày đăng: 19/07/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Mình cần bán gấp căn 3PN mua từ suất chủ đầu tư - thanh toán tiến độ đến cuối năm 2025. - Diện tích: 106m². - Kết Cấu: 3PN 2WC. - Bàn giao Hoàn thiện cơ bản cao cấp. - View nội khu trực diện hồ bơi - hướng đông mát mẻ (3PN nằm trục đẹp nhất dự án Celestarise). - Thanh toán tiến độ Chủ Đầu Tư đến cuối năm 2025. - IB em để biết thêm về giá và lịch thanh toán chủ đầu tư. - Em hỗ trợ anh/chị xem dự án 24/24 - pháp lý - Tư vấn căn phù hợp với nhu cầu anh/chị. - Nắm rổ hàng chuyển nhượng Celestarise 100% trực tiếp chủ nhà. - Thông tin em đăng chuẩn - Duy nhất 1 căn 3PN đẹp giá tốt hiện tại

Xem thêm

Liên hệ:

035 422 ****

Vị trí bản đồ

7,65 tỷ

3 PN, 2 WC
105 m²
72,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Celesta Rise Nhà Bè, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
TN

Thanh Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng suất ngoại giao 3PN Celestarise thanh toán tiến độ chủ đầu tư - Duy nhất 1 căn thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.