Tin đăng đã hết hạn.

Mua nhà để ở đừng chọn theo giá, hãy chọn theo giá trị cuộc sống

Ngày đăng: 10/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Khải Hoàn Prime không chỉ là một căn hộ, mà là nơi bắt đầu của cuộc sống chất lượng: Vị trí chiến lược, chỉ mất 15 phút đến Phú Mỹ Hưng, 25 phút đến trung tâm Quận 1 qua trục Nguyễn Hữu Thọ. Gần trường học, bệnh viện, siêu thị và trung tâm hành chính. Không gian sống đáng mơ ước: Thiết kế tối ưu ánh sáng & gió tự nhiên. Ban công rộng, view sông thoáng mát. Hệ thống tiện ích nội khu đẳng cấp: Hồ bơi, công viên, cung đường dạo bộ ven sông, sân thể thao đa năng, gym, spa, shophouse 3 tầng, Pháp lý sở hữu lâu dài, an tâm tuyệt đối khi mua để ở và tích sản lâu dài. Cộng đồng cư dân văn minh, an ninh 24/7, quản lý chuyên nghiệp môi trường sống lý tưởng cho gia đình trẻ hoặc người lớn tuổi. Chính sách thanh toán linh hoạt: Chỉ cần từ 20% là có thể giữ chỗ căn đẹp, hỗ trợ vay ngân hàng với lãi suất ưu đãi.

Xem thêm

Liên hệ:

086 978 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,7 tỷ

2 PN, 2 WC
66.48 m²
70,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khải Hoàn Prime, Đ. Lê Văn Lương, X. Nhơn Đức, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
PN

Phan Trần Đức Nhân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mua nhà để ở đừng chọn theo giá, hãy chọn theo giá trị cuộc sống - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.