Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp sunrise Riverside 35m2 1.980 tỷ0904133890

Ngày đăng: 28/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán nhanh căn hộ the park residence- Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh 35m2,1pn 1wc cơ bản giá 1.980 tỷ 71m2,2pn 2wc 4.5 tỷ full nội thất đã có sổ Liên hệ:0904133890 hỗ trợ xem nhà

Xem thêm

Liên hệ:

090 413 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

1,98 tỷ

1 PN, 1 WC
35 m²
56,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Sunrise Riverside Nhà Bè, Đ. Nguyễn Hữu Thọ, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
0

0904133890

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp sunrise Riverside 35m2 1.980 tỷ0904133890 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.