Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư New Saigon Hoàng Anh 3, 3,7 tỷ, 99m2, 2PN, 2WC tại Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè

Ngày đăng: 18/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư New Saigon Hoàng Anh 3 tọa lạc tại đường Nguyễn Hữu Thọ, xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh. Với diện tích 99m2, căn hộ này mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. - 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm - Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường... - Giá bán: 3,7 tỷ VND Bảng giá bán căn hộ New Saigon - Hoàng Anh Gia Lai 3. - 2PN 100m² giá: 3.7 tỷ có nội thất. - 3PN 121m², 126m² giá 4.2 tỷ (nhà decor). - Thông tầng 200m² giá 4.9 tỷ. - Thông tầng 240m², 252m² giá 5 - 6 tỷ. - Penthouse 300m², 360m² giá 5 tỷ - 8 tỷ. - Ngân hàng hỗ trợ cho vay 70%. - Hỗ trợ thủ tục sang tên. Call: 0945838281 Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Căn hộ được thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng, phù hợp cho những ai yêu thích sự tiện nghi và thoải mái. Khu vực xung quanh: - Gần siêu thị Bách Hóa Xanh 42 Lê Văn Lương, Bách Hóa Xanh 946 Lê Văn Lương - Trường mầm non Midori Dragon Hill - Bệnh viện huyện Nhà Bè với dịch vụ khám bệnh tại nhà Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà qua 0945838281 - Ms Loan.

Xem thêm

Liên hệ:

094 583 ****

Vị trí bản đồ

3,7 tỷ

2 PN, 2 WC
99 m²
37,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu căn hộ New Sài Gòn - Hoàng Anh Gia Lai 3, Đ. Nguyễn Hữu Thọ, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
cL

chị Loan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư New Saigon Hoàng Anh 3, 3,7 tỷ, 99m2, 2PN, 2WC tại Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.