Tin đăng đã hết hạn.

Cần tiền bán gấp căn hộ Dragon Hill, 104m2, giá 4.780 tỷ. LH 0919243799

Ngày đăng: 06/06/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Dragon City, Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh, là một căn hộ chung cư (CH) lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Với diện tích 104m2, căn hộ này mang đến không gian rộng rãi, thoáng đãng, phù hợp cho gia đình. - Điểm nổi bật: + Giá: 4,78 tỷ VND. + Pháp lý đầy đủ. + Nhiều tiện ích xung quanh, phục vụ nhu cầu sống hàng ngày. Tiện ích xung quanh: - Bệnh viện: CSKH - khám bệnh tại nhà Bệnh viện huyện Nhà Bè. - Siêu thị: Siêu thị Bách hóa Xanh 42 Lê Văn Lương, Siêu thị Bách hóa Xanh 946 Lê Văn Lương. - Trường học: Trường Mầm non Midori Dragon Hill, Trường THCS Lê Thành Công, Trường Tiểu học Tạ Uyên. Liên hệ để biết thêm chi tiết: Nguyễn Thị Trang 0919243799

Xem thêm

Liên hệ:

091 924 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,78 tỷ

104 m²
45,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Dragon City, Đ. Nguyễn Hữu Thọ, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Thi Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần tiền bán gấp căn hộ Dragon Hill, 104m2, giá 4.780 tỷ. LH 0919243799 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.