Tin đăng đã hết hạn.

Chủ đầu tư mở bán Penthouse 152m2 tại Goldora Plaza, chỉ 5,8 tỷ, nhà mới 100%, ngay đại học RMIT

Ngày đăng: 02/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

CC Goldora Plaza tọa lạc tại Lê Văn Lương, Phước Kiển, Nhà Bè, HCM. Với diện tích 152m2, căn hộ này mang đến không gian sống rộng rãi và thoải mái. Có 3PN và 2WC, phù hợp cho gia đình hay nhóm bạn cùng chia sẻ. Nội thất cơ bản giúp dễ dàng trang trí theo sở thích cá nhân. Cửa chính hướng Bắc, ban công hướng Nam, đảm bảo phong thủy tốt cho gia chủ.

Giá bán chỉ 5,8 tỷ VND, là một cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng. Căn hộ này không chỉ đẹp mà còn sở hữu những điểm cộng như không gian sinh hoạt thoáng đãng, dễ dàng tạo dựng một tổ ấm đầy ấm cúng.

Gần các tiện ích như trường học, chợ và siêu thị, giúp cuộc sống hàng ngày trở nên thuận tiện hơn.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và tìm hiểu thêm thông tin chi tiết: Mr Dũng tại 0938973686.

Xem thêm

Liên hệ:

093 897 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

5,8 tỷ

3 PN, 2 WC
152 m²
38,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Goldora Plaza, Đ. Lê Văn Lương, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
0

0938973686

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ đầu tư mở bán Penthouse 152m2 tại Goldora Plaza, chỉ 5,8 tỷ, nhà mới 100%, ngay đại học RMIT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.