Tin đăng đã hết hạn.

[Saigon South] Còn sót lại vài căn Nhà Thô 2PN 3PN. Giá cực kỳ hời !!!

Ngày đăng: 06/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Còn sót lại vài căn nhà thô Saigon South :

- Dạng 2 phòng ngủ :
+ Tầng trung 71m2 viêw đường hướng Tây 4,4ty. Có sổ

- Ngoài ra em còn những căn dạng 3PN
+ Tầng cao 100m2 view hồ bơi hướng Tây 6ty. Có sổ có ô xe
+ Tầng cao 95m2 view nam 6ty. Có sổ có ô xe
+ Tầng cao 95m2 view đông 6,6ty. Có sổ có ô xe
+ Tầng cao 95m2 view Nam 5,8ty. Có sổ
+ Tầng trung 105m2 view hồ bơi hướng Nam 5ty980. Có sổ

--------------------------------------------------------------------------------------
Ngoài ra còn những căn hộ chuyển nhượng khác tại dự án Saigon south dạng :
-2 phòng ngủ 2 vệ sinh 65m2 -76m2 :
+ Nhà thô : 4tỷ
+ Nhà đầy đủ nội thất : 4ty2
-3 phòng ngủ :
+ Nhà thô : 5tỷ5
+ Nhà đầy đủ nội thất : 5tỷ6
Chủ đầu tư mở bán ô đậu xe : 260-300tr 1 suất

Miễn phí : xe máy + hồ bơi + gym
- Tiện ích nội khu đầy đủ: Siêu thị, cửa hàng ăn uống đa dạng, cửa hàng tiện lợi, quầy thuốc,... Cạnh các trung tâm thương mại Lotte và SC Vivo City và các trường lớn RMIT và Tôn Đức Thắng,...
- Cách Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút và vào trung tâm quận 1 chỉ 5km.

Xem thêm

Liên hệ:

078 868 ****

Vị trí bản đồ

4,4 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
61,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Saigon South Residences, Đ. Nguyễn Hữu Thọ, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
TV

Thành Vo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết [Saigon South] Còn sót lại vài căn Nhà Thô 2PN 3PN. Giá cực kỳ hời !!! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.