Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng nhanh căn hộ Essensia Sky Nguyễn Hữu Thọ 72m2 2pn chỉ 4.88 tỷ - Hỗ trợ vay 70%

Ngày đăng: 22/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Cần tiền nên cần sang nhượng lại căn 2PN, bàn giao hoàn thiện cơ bản tại Essensia Sky
Đặc biệt đây là căn view ban công Đông Nam nhìn trực diện hồ bơi cực kì đẹp
- Mã căn hộ : A.xx.06 có tầng vừa và tầng cao ( 3 căn)
- Diện tích: 72m2 2pn 2wc
- Giá bán: 4.88 tỷ.
- Đã thanh toán: 30%
- Pháp lý: sắp kí HĐMB sẽ có đợt tăng giá mới. Quý 4/2026 nhận nhà
Liên Hệ : Nguyên 093236161 Bình Nguyên nhận báo giá và lịch thanh toán chi tiết
Essensia Sky - Căn hộ mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ liền kề PHú Mỹ Hưng chỉ 5 phút di chuyển, cách Q. 1 chỉ 8km, gồm 2 tòa tháp với 424 căn hộ:
+ Tất cả căn hộ đều sở hữu 2 - 4 mặt thoáng & logia riêng.
+ Tiện ích nội khu: Hồ khoáng nóng Onsen Nhật Bản đầu tiên tại khu Nam Sài Gòn, Hồ bơi điện phân muối , Phòng Gym, Phòng Yoga, Phòng Spa, Phòng Phục Hồi Chức Năng - Y Học Cổ Truyền, Khu BBQ, Phòng Thư Viện 4.0, ...
+ Thiết bị lọc không khí tại các khu vực công cộng và cho từng căn hộ, thiết bị lọc nước, hệ thống giao nhận hàng tự động, hệ thống touchless cùng phòng xông hơi,...

* Tại sao chọn mua chuyển nhượng Essensia Sky thời điểm này?

1. Giá mua đợt 2022 rẻ hơn giá CDT rao bán hiện tại chênh lệch 800 triệu- 1 tỷ đồng. Vừa mua đã lời
2. Đã có thông báo ký HĐMB vào 5/2024, không cần đợi thêm về pháp lý dự án.
3. Dự án đầu tiên có hồ khoáng nóng Onsen tại Nam sài gòn, tiêu chuẩn bàn giao hoàn thiện
5. Vị trí Nhà Bè, gần PMH rẻ hơn rất nhiều và dòng tiền vào ít trả theo tiến độ (còn nhiều room để tăng giá).
6. Kết nối nhanh về trung tâm với trục đường Nguyễn Hữu Thọ nối Quận 4 và Quận 1.
7. Có điểm chờ CSHT Nguyễn Hữu Thọ nâng cấp 10 làn đường, tuyến Metro số 4,...

Xem thêm

Liên hệ:

093 236 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4,88 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
65,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Essensia Sky, Đ. Nguyễn Hữu Thọ, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
BN

Bình Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng nhanh căn hộ Essensia Sky Nguyễn Hữu Thọ 72m2 2pn chỉ 4.88 tỷ - Hỗ trợ vay 70% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.