Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư 2PN, 2WC tại New Saigon-Hoàng Anh Gia Lai 3, 2,65 tỷ, 98m2

Ngày đăng: 15/04/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư 2PN + 2WC tại New Saigon-Hoàng Anh Gia Lai 3, Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh đang được bán với giá 2,65 tỷ VND. Căn hộ có diện tích 98m2, thiết kế hiện đại, nội thất đầy đủ bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh, mang đến sự thoải mái cho cư dân.

Điểm đặc sắc: Căn hộ được thiết kế thông thoáng với 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình hoặc nhóm bạn. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua.

Tiện ích xung quanh:
- Bệnh viện: cskh - khám bệnh tại nhà bệnh viện huyện Nhà Bè
- Siêu thị: siêu thị Bách Hóa Xanh 946 Lê Văn Lương, siêu thị Bách Hóa Xanh 42 Lê Văn Lương
- Trường học: trường mầm non Midori Dragon Hill, trường tiểu học Tạ Uyên, trường THCS Lê Thành Công

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết:
Tên liên hệ: Yến Nhi
Số điện thoại: 0927702080

Xem thêm

Liên hệ:

092 770 ****

Vị trí bản đồ

2,65 tỷ

2 PN, 2 WC
98 m²
27,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu căn hộ New Sài Gòn - Hoàng Anh Gia Lai 3, Đ. Nguyễn Hữu Thọ, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
YN

Yến Nhi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư 2PN, 2WC tại New Saigon-Hoàng Anh Gia Lai 3, 2,65 tỷ, 98m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.