Tin đăng đã hết hạn.

Cần mua căn hộ Sài Gòn South Residence PMH giá tốt. 2pn 4,3 tỷ - 5,8 tỷ. Liên hệ: 0939562698 Em Ly

Ngày đăng: 07/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ 2 và 3 phòng ngủ tại chung cư Sài Gòn South Residences - Chủ đầu tư Phú Mỹ Hưng:
hỗ trợ vay lên đến 70%
* Căn 2 phòng ngủ, 2WC:
- Diện tích: 65m - 71m - 75m - 76m.
- Giá chuyển nhượng: 4,3 tỷ đến 4.8 tỷ (tùy nội thất, hướng view và tầng cao).
- Có căn kèm thêm ô xe hơi định danh.

* Căn 3 phòng ngủ, 2WC full nội thất có sẵn hợp đồng thuê:
+ Căn có ô xe hơi riêng: 6 tỷ.
+ Căn không có ô xe hơi riêng: 5,8 tỷ.
* Căn 3 phòng ngủ, 2WC nhà thô, thiết kế tự do theo sở thích cá nhân:
+ Diện tích 100m2 giá 5,85 tỷ, full nội thất
+ Diện tích 95 m giá 5.8 tỷ. Thô.

- Tiện ích nội khu đầy đủ: Siêu thị, cửa hàng ăn uống đa dạng, cửa hàng tiện lợi, quầy thuốc,... Cạnh các trung tâm thương mại Lotte và SC Vivo City và các trường lớn RMIT và Tôn Đức Thắng,...
- Cách Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút và vào trung tâm quận 1 chỉ 5km.

Xem thêm

Liên hệ:

093 956 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

5,8 tỷ

3 PN, 2 WC
100 m²
58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Saigon South Residences, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
TL

Trương Trúc Ly

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần mua căn hộ Sài Gòn South Residence PMH giá tốt. 2pn 4,3 tỷ - 5,8 tỷ. Liên hệ: 0939562698 Em Ly - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.