Tin đăng đã hết hạn.

Essensia Sky - căn hộ sức khoẻ liền kề khu đô thị Phú Mỹ Hưng và 3 lý do không thể bỏ qua

Ngày đăng: 02/02/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Lý do thứ 1: Essensia Sky tọa lạc tại Nam Sài Gòn - được xem là nơi đáng sống nhất Việt Nam nhờ hạ tầng đồng bộ và những khu đô thị hiện đại, hội tụ đầy đủ tiện ích y tế - Tài chính - Mua sắm - Giải trí - Giáo dục. Trong khi khu Đông đang mải miết với cuộc đua thiết lập mức giá với mức trung bình từ 150 triệu/m2 cho nhóm căn hộ cao cấp, thì Essensia Sky là dự án cao cấp hiếm hoi ở khu Nam có mức giá từ 68 triệu/m2 mức giá với khả năng tăng trưởng tốt trong tương lai bên cạnh sự phát triển vượt bậc của hạ tầng.

Lý do thứ 2: Mặc dù Essensia Sky thuộc "vùng trũng về giá" nhưng hệ tiện ích sức khỏe đáng gờm với hơn 50 hạng mục cao cấp: Khoáng nóng On - sen, Hồ bơi vô cực điện phân muối, Hệ lọc lọc nước tinh khiết chuẩn uống tại vòi, Trung tâm trị liệu y học cổ truyền,...

Lý do thứ 3: Essensia Sky là một trong những dự án cao cấp hiếm hoi tại Nam Sài Gòn được ra mắt vào tháng 11/2024, cùng loạt chính sách bùng nổ trong ngày mở bán:
- Tặng vàng khi nhận nhà.
- Booking sớm tặng thêm 50 triệu.
- Tặng gói hoàn thiện nội thất 200 triệu/căn 2PN, 280 triệu/căn 3PN.
- Chiết khấu lên đến 8%.
- Hỗ trợ vay lên đến 70%.
- Ân hạn gốc lãi 0% trong 24 tháng.
- Miễn phí quản lý 12 tháng.
- Ưu đãi khi mua sỉ căn hộ chiết khấu lên tới 2%.

+ Essensia Sky hội tụ 5 yếu tố hàng đầu của một dự án bất động sản:

1. Chủ đầu tư Phú Long uy tín.
2. Pháp lý chuẩn chỉnh.
3. Vị trí đắc địa mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ,
4. Thiết kế căn hộ Xanh - Sức khỏe.
5. Giá bán chỉ từ 68 triệu/m2, lịch thanh toán linh hoạt.

Liên hệ ngay với chuyên viên tư vấn của chủ đầu tư - 0901.361.681.

Xem thêm

Liên hệ:

090 136 ****

Vị trí bản đồ

5,6 tỷ

2 PN, 2 WC
81 m²
69,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Essensia Sky, Đ. Nguyễn Hữu Thọ, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
0

0901361681

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Essensia Sky - căn hộ sức khoẻ liền kề khu đô thị Phú Mỹ Hưng và 3 lý do không thể bỏ qua - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.