Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Goldora Plaza, 4,7 tỷ, 130m2, 3PN + 2WC, Giá ưu đãi! Liên hệ 0936549292

Ngày đăng: 10/01/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư Goldora Plaza, tọa lạc tại Lê Văn Lương, Phước Kiển, Nhà Bè, TP. HCM. Căn hộ có diện tích 130m2, thiết kế 3PN + 2WC, mang đến không gian sống thoải mái cho gia đình. Giá chỉ 4,7 tỷ VND, phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.

- Điểm đặc biệt:
+ Thiết kế hiện đại, không gian thông thoáng.
+ Phù hợp cho gia đình nhiều thế hệ.

- Địa điểm tiện ích xung quanh:
+ Gần các siêu thị Bách Hóa Xanh, thuận tiện cho việc mua sắm.
+ Cách trường Quốc Tế Nam Sài Gòn và Little Genius International Kindergarten không xa, thuận lợi cho việc học tập của trẻ.

Liên hệ ngay Nguyễn Đình Hoàng qua số 0936549292 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

093 654 ****

Vị trí bản đồ

4,7 tỷ

3 PN, 2 WC
130 m²
36,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Goldora Plaza, Đ. Lê Văn Lương, X. Phước Kiển, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyễn Đình Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Goldora Plaza, 4,7 tỷ, 130m2, 3PN + 2WC, Giá ưu đãi! Liên hệ 0936549292 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.