Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ duplex thông tầng New Sài Gòn 190m2 - full nội thất cực đẹp - đã có sổ hồng

Ngày đăng: 26/12/2024

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ thông tầng đầy đủ nội thất, nhà mới decor phù hợp cho gia đình ở ngay.

Vị trí: Mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ, Nhà Bè.

Ưu điểm: Kế bên là Phú Mỹ Hưng, SC Vivo City.
- Di chuyển qua các quận trung tâm chỉ 10 phút.
- Đầy đủ các tiện ích cao cấp.
- Gần các trường ĐH RMIT, Tôn Đức Thắng.
- Diện tích 190m2, 3PN, 2WC, 2 phòng khách.
- Tầng trung view cực thoáng.
- Đã có sổ hồng.

Call/Zalo 083.241.0827 xem nhà trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

083 241 ****

Vị trí bản đồ

5,2 tỷ

3 PN, 2 WC
190 m²
27,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu căn hộ New Sài Gòn - Hoàng Anh Gia Lai 3, H. Nhà Bè, Tp. Hồ Chí Minh
0

0832410827

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ duplex thông tầng New Sài Gòn 190m2 - full nội thất cực đẹp - đã có sổ hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.