Tin đăng đã hết hạn.

Chủ gửi bán nhanh cắt lỗ 500 triệu căn góc view bao trọn thành phố và biển , 2pn the sang residence

Ngày đăng: 08/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

THE SANG RESIDENCE - DỰ ÁN VEN BIỂN MỸ KHÊ GIÁ TỐT NHẤT THỜI ĐIỂM HIỆN TẠI. - Vị trí ngay biển du lịch đẹp nhất hành tinh Mỹ Khê Đà Nẵng. - Căn hộ được bàn giao cuối năm 2025 - Bàn giao nội thất cao cấp - Vị trí đáng đầu tư 2025 - Vì lý do cá nhân chủ nhà gửi bán nhanh căn góc, cắt lỗ so với hợp đồng mua bán hơn 500 triệu. Thanh toán cho chủ đầu tư theo tiện độ hiện tại 70%. - Căn hộ đầy đủ tiện ích: hồ bơi, nhà trẻ, gym, spa, sân thượng, sảnh chờ, an ninh..... + Thông tin sản phẩm: loại 2 phòng ngủ,1 phòng khách, 2wc, 2 ban công, 1 phòng bếp, giặt phơi riêng. Các căn hộ đều có ánh sáng tự nhiên đến từng căn hộ. Liên hệ Mai Chi: 0961442079 Gmail: maichiland.dn@gmail.com WEB THÔNG TIN DỰ ÁN - CẬP NHẬT TIẾN ĐỘ: https://maichiland.com.vn/du-an/du-an-can-ho-the-sang-residence-da-nang

Xem thêm

Liên hệ:

096 144 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4 tỷ

2 PN, 2 WC
82.5 m²
48,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Sang Residence, Đ. Phạm Kiệt, P. Khuê Mỹ, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
TC

Trần Mai Chi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ gửi bán nhanh cắt lỗ 500 triệu căn góc view bao trọn thành phố và biển , 2pn the sang residence - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.