Chính chủ bán căn hộ 2701 tại The Sang Residence, 4,893 tỷ, 82.5m2, tầng cao view đẹp

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/20
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2701 có diện tích 82.5m2, thiết kế hiện đại với 2 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh. Giá chỉ 59tr/m2. + Giá bán: 4,893 tỷ VND. + Mã căn: 01. + Tầng: 27. + Nội thất cơ bản, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường... + Hướng cửa chính: Đông Bắc, hướng ban công: Tây Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí trong lành. Ưu điểm: Toà The Sang là căn hộ biển sở hữu lâu dài (không thời hạn), cách biển chỉ 200mét lợi thế lớn để khai thác cho thuê hoặc ở nghỉ dưỡng, thiết kế và bàn giao nội thất cao cấp liền tường. Giới thiệu tổng quan dự án: The Sang Residence là một dự án cao 28 tầng nổi, 2 tầng hầm, 1 tum, với 298 căn hộ, mỗi căn hộ đều có ánh sáng tự nhiên và 2 ban công riêng biệt. Dự án được đầu tư bởi The Sang Residence, nổi bật với hệ nhôm kính cao cấp, tạo không gian sống thoải mái và hiện đại cho cư dân. Trong bán kính 200mét là các Resort lớn như Pullman, Premier Da Nang, Furama. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà qua số điện thoại 0909720304 - Nguyễn Ý. Zalo: 0909720304n.

Xem thêm

Liên hệ:

090 972 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

4,89 tỷ

2 PN, 2 WC
82.5 m²
59,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Sang Residence, Đ. Phạm Kiệt, P. Khuê Mỹ, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng

Nguyễn Ý

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ 2701 tại The Sang Residence, 4,893 tỷ, 82.5m2, tầng cao view đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.