Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán căn 2pn 77m2 the sang residence tầng cao, giá chỉ 3 tỷ 65, chuẩn bị nhận nhà

Ngày đăng: 27/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN CĂN HỘ TÂM HUYẾT TẦNG CAO THE SANG RESIDENCE GIÁ CHỈ 3,65 TỶ SẮP BÀN GIAO ĐẦY ĐỦ NỘI THẤT NHƯ HÌNH Chính chủ gửi bán căn hộ tâm huyết tầng 17 tại The Sang Residence dự án cao cấp hiếm hoi nằm ngay trung tâm biển Đà Nẵng, thiết kế chuẩn nghỉ dưỡng, không gian sống thoáng đãng, thích hợp để ở hoặc đầu tư khai thác cho thuê hiệu quả. * Thông tin căn hộ: - Tầng 17 tầng cao thoáng mát _ Diện tích xây dựng : 82,5 m2 - Diện tích sử dụng: 77,4m² thiết kế 2PN, 2 logia, bếp riêng biệt - Hướng view đẹp, đón gió và ánh sáng tự nhiên - Kết cấu: Bê tông cốt thép, tường gạch, kính Low-E 27mm cách nhiệt - Hành lang rộng 1m8, đảm bảo thông thoáng - Bàn giao nội thất liền tường cao cấp * Giá bán: 3,65 tỷ (đã gồm VAT) chỉ 47 triệu/m², rẻ nhất phân khúc - giá có thương lượng cho khách thiện chí - Sổ lâu dài pháp lý đầy đủ - Dự kiến bàn giao cuối năm 2025 * 5 Lý do nên chọn The Sang Residence: - Vị trí kim cương đối diện Furama Resort, trung tâm biển Mỹ Khê - Thiết kế chuẩn nghỉ dưỡng không gian sống rộng, đẳng cấp - Hầm đậu xe thông minh 250 chỗ an toàn, không ngập nước - Dự án sắp bàn giao vào ở ngay hoặc cho thuê nhanh chóng Giá tốt nhất thị trường giỏ hàng chính chủ, không qua trung gian Liên hệ chính chủ: Ngân Nguyễn 0906489248Chuyên căn hộ Đà Nẵng, hỗ trợ pháp lý & sang tên nhanh gọn)

Xem thêm

Liên hệ:

090 648 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

3,65 tỷ

2 PN, 2 WC
77 m²
47,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
The Sang Residence, Đ. Phạm Kiệt, P. Khuê Mỹ, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
NN

Nguyễn Thị Ngân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán căn 2pn 77m2 the sang residence tầng cao, giá chỉ 3 tỷ 65, chuẩn bị nhận nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.