Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hộ 2PN view biển Mỹ Khê, dự án The Sang Residence, Đà Nẵng

Ngày đăng: 20/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ 2PN view biển Mỹ Khê, dự án The Sang Residence, Đà Nẵng. Vị trí đắc địa: Mặt tiền đường Võ Nguyên Giáp đối diện biển Mỹ Khê, trung tâm quận Ngũ Hành Sơn. Dự án: The Sang Residence căn hộ cao cấp, thiết kế hiện đại, tiện ích đầy đủ. Thông tin căn hộ: Diện tích: 77.5m² diện tích tim tường: 82,5 m2. Tầng: 27. Cấu trúc: 2 phòng ngủ, 2 WC, phòng khách + bếp thoáng đãng, 2 logia. View: Trực diện biển Mỹ Khê đón bình minh ngay tại nhà. Nội thất: Bàn giao full nội thất liền tường cao cấp. Pháp lý: Sổ hồng lâu dài sở hữu vĩnh viễn. Tiện ích đẳng cấp: Hồ bơi, gym, spa, nhà hàng, bãi đỗ xe, an ninh 24/7... Đây là dòng căn hộ chung cư cao cấp hiếm hoi ven biển sở hữu lâu dài. Chỉ 1 căn tầng cao duy nhất có giá tốt nhất thị trường. Giá bán: 5 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

070 527 ****

Vị trí bản đồ

5 tỷ

2 PN, 2 WC
77.5 m²
64,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Sang Residence, Đ. Phạm Kiệt, P. Khuê Mỹ, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
MN

Minh Hiếu Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hộ 2PN view biển Mỹ Khê, dự án The Sang Residence, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.