Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn 2PN/ 82m2 The Sang tầng 14, view biển Mỹ Khê, Sơn Trà cực đẹp - giá tốt sang nhanh

Ngày đăng: 24/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Vị trí: The Sang Residence 57 Phạm Kiệt, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng. - Tầng 14 view biển Mỹ Khê hướng Đông đón bình minh tuyệt đẹp. - Diện tích: 82m² thiết kế 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, ban công rộng thoáng. - Căn hộ vuông vức, layout hợp lý, tất cả các phòng đều có ánh sáng tự nhiên. - Bàn giao full nội thất liền tường. Nhận nhà Dọn vào ở hoặc khai thác cho thuê ngay. Tiện ích nội khu đẳng cấp: - Hồ bơi vô cực tầng thượng, café skybar ngắm biển. - Phòng gym, yoga, sauna cao cấp. - Khu BBQ ngoài trời, sân chơi trẻ em. - Bãi đậu xe 2 tầng hầm rộng rãi. - An ninh 24/7 Lễ tân, bảo vệ chuyên nghiệp. Tiện ích ngoại khu đầy đủ: - Chỉ 2 phút ra biển Mỹ Khê. - Gần chợ Bắc Mỹ An, Vincom, Lotte Mart. - Gần Bệnh viện Vinmec, trường học quốc tế. - Di chuyển dễ dàng đến Sơn Trà, Bán đảo, sân bay, trung tâm thành phố. Giá bán: Tốt nhất thị trường Chốt nhanh cho khách thiện chí! Phù hợp: - An cư nghỉ dưỡng lâu dài. - Đầu tư cho thuê lợi nhuận ổn định quanh năm. - Mua cho con học ĐH gần các trường lớn Đà Nẵng. Liên hệ ngay: 0978311048Zalo/Call) để xem căn trực tiếp và chốt giá tốt!

Xem thêm

Liên hệ:

097 831 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

2 PN, 2 WC
82 m²
46,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
The Sang Residence, Đ. Phạm Kiệt, P. Khuê Mỹ, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
Dv

Doan thi van

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn 2PN/ 82m2 The Sang tầng 14, view biển Mỹ Khê, Sơn Trà cực đẹp - giá tốt sang nhanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.