Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc 2PN, full nội thất tầng trung view thành phố xách vali vào ở ngay FPT Plaza 1

Ngày đăng: 28/04/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Hot deal căn góc 2PN full nội thất sổ đỏ sẵn FPT Plaza 1 Đà Nẵng.

- Căn góc 2PN diện tích 69m2 tại FPT Plaza 1 căn hộ đã full nội thất cực xịn, ánh sáng tự nhiên tràn ngập, thiết kế hiện đại phù hợp để ở, cho thuê hoặc đầu tư sinh lời.

- Vị trí thuận lợi: Nằm trong khu đô thị FPT City, gần sông Cổ Cò, sát hệ thống giáo dục chất lượng cao FPT, sát trường quốc tế APU, trường quốc tế Singapore, công viên quảng trường nhạc nước chỉ 2km ra biển Tân Trà & 15 phút đến trung tâm TP Đà Nẵng.

- Căn góc, view thoáng 2 mặt.

- Sổ đỏ chính chủ công chứng ngay.

- Khu vực cư dân trí thức, an ninh, tiện ích đầy đủ.

- Tiềm năng tăng giá mạnh theo tốc độ phát triển của FPT City.

- Giá chỉ 2 tỷ 7 có thương lượng cho khách thiện chí quá tốt cho một căn hộ chuẩn sống xanh công nghệ!

- Liên hệ ngay Ms. Phượng 0934 447 793 để xem nhà thực tế và chốt ngay hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

093 444 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,7 tỷ

2 PN, 2 WC
69 m²
39,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
FPT Plaza 1, Đ. Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
0

0934447793

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc 2PN, full nội thất tầng trung view thành phố xách vali vào ở ngay FPT Plaza 1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.