Bán tháo bán lỗ căn hộ tầng 16 FPT Plaza 4 - Diện tích 69,9m2 - Gồm 2 PN

Ngày đăng: 22/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn Hộ S - 16 view nhìn về tòa làm việc FPT. - Diện tích 69,9m2. - Gồm 2 PN. - Chỉ mới thanh toán đợt 1 dễ đầu tư. - Giá 3,99 tỷ. LH 0918541509 Ms Diệp.

Xem thêm

Liên hệ:

091 854 ****

Vị trí bản đồ

3,99 tỷ

2 PN
69.9 m²
57,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
FPT Plaza 1, Đ. Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P. Hoà Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
ND

Ngọc Diệp

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán tháo bán lỗ căn hộ tầng 16 FPT Plaza 4 - Diện tích 69,9m2 - Gồm 2 PN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.