Tin đăng đã hết hạn.

Căn Hộ Cao cấp The Sang - 2 Phòng Ngủ, View Biển & Sông, Giá Chỉ 3.4 Tỷ/Căn

Ngày đăng: 18/03/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

* Thông tin căn hộ:
- Diện tích: 82,5m
- Loại hình: Căn hộ 2 phòng ngủ, 1 phòng khách
- View: Biển và sông, không gian sống lý tưởng, thoáng đãng
- Ánh sáng tự nhiên: Tất cả các phòng đều có ánh sáng tự nhiên, không gian thông thoáng và mát mẻ suốt ngày dài.

* Vị trí đắc địa:
- Nằm ở khu vực trung tâm, giao thông thuận tiện, gần các tiện ích như trung tâm thương mại, trường học, bệnh viện.
- Tận hưởng không gian sống gần gũi với thiên nhiên nhưng không thiếu sự tiện nghi.

* Điểm nổi bật:
- Căn hộ được thiết kế hiện đại với không gian mở, tối ưu hóa diện tích sử dụng.
- View biển và sông tuyệt đẹp, mang lại cảm giác thư giãn tuyệt vời.
- Mỗi phòng đều được thiết kế để đón ánh sáng tự nhiên, mang đến không gian thoáng mát, dễ chịu.

* Tiện ích nội khu:
- Hồ bơi, phòng gym, khu vui chơi trẻ em.
- An ninh 24/7, đảm bảo sự an toàn tuyệt đối cho cư dân.
- Các tiện ích khác như sân vườn, khu BBQ, khu thể thao ngoài trời.

Giá bán: 3.4 tỷ/căn (Giá cực kỳ hợp lý cho không gian sống tuyệt vời này!)

Liên hệ ngay: 0913 689 925 để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch tham quan căn hộ!

Xem thêm

Liên hệ:

091 368 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

3,4 tỷ

2 PN, 2 WC
82.5 m²
41,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Sang Residence, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
TN

Trần Hồng Nhật

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn Hộ Cao cấp The Sang - 2 Phòng Ngủ, View Biển & Sông, Giá Chỉ 3.4 Tỷ/Căn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.