Chỉ 7,9 tỷ sở hữu căn 3PN 82m² Mỹ Đình Pearl Ban công Đông Nam | Sổ đỏ sẵn giao dịch

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Gia đình cần bán căn hộ 3 phòng ngủ tại Mỹ Đình Pearl dự án được nhiều khách mua ở thực lựa chọn nhờ không gian sống xanh, mật độ cư dân vừa phải và vị trí thuận tiện khu Mỹ Đình. Diện tích: 82m² Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 vệ sinh Ban công: Đông Nam thoáng mát Nội thất: Cơ bản Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ Giá bán: 7,9 tỷ Căn hộ có layout đẹp, phân chia không gian hợp lý, phù hợp gia đình có con nhỏ hoặc nhiều thế hệ. Ban công Đông Nam giúp căn hộ đón gió và ánh sáng tự nhiên khá dễ chịu, phòng khách thoáng và ít bị nắng gắt. Nhà hiện để nội thất cơ bản nên khách mua có thể dễ dàng thiết kế theo phong cách riêng mà không phải sửa chữa nhiều. Tiện ích nổi bật tại Mỹ Đình Pearl: Không gian nội khu xanh, yên tĩnh Bể bơi, gym, khu vui chơi trẻ em Gần Keangnam, Trung tâm hội nghị Quốc gia, đường đua F1 Kết nối thuận tiện Cầu Giấy Nam Từ Liêm Mỹ Đình Anh/chị quan tâm xem nhà thực tế vui lòng liên hệ: 0877982300

Xem thêm

Liên hệ:

087 798 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

7,9 tỷ

3 PN, 2 WC
82 m²
96,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Mỹ Đình Pearl, Đ. Châu Văn Liêm, P. Phú Đô, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NB

Nguyễn Xuân Bắc

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chỉ 7,9 tỷ sở hữu căn 3PN 82m² Mỹ Đình Pearl Ban công Đông Nam | Sổ đỏ sẵn giao dịch - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.