[Chứng chỉ môi giới-Xác thực] Đi xem là ưng-3PN 82m nội thất cao cấp chỉ 8,x tỷ TL, hướng ĐN sẵn sổ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ Mỹ Đình Pearl này có diện tích 82m2, 3PN, 2WC, nội thất đầy đủ, chỉ việc xách vali vào ở ngay * Giá bán nhanh thỏa thuận 8,x tỷ ( x từ 70-95 ) * Nội thất cao cấp, hiện đại, trẻ trung, tầng đẹp * Hướng cửa chính Đông Nam, ban công Tây Bắc, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên. * Pháp lý đầy đủ, yên tâm về giấy tờ, sổ đỏ sẵn sàng giao dịch * Địa điểm xung quanh: + Công viên Mễ Trì + Siêu thị Hà Đăng + Bệnh viện Thể Thao Việt Nam + Bệnh viện Đa Khoa Hồng Ngọc - Phúc Trường Minh + Răng Hàm Mặt Bệnh Viện Hồng Ngọc - Cơ Sở Phúc Trường Minh Đừng bỏ lỡ cơ hội này, liên hệ ngay em Nguyen Tc qua số 0344529391 để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà! Hỗ trợ mọi thủ tục mua bán từ A-Z ạ

Xem thêm

Liên hệ:

034 452 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

8,7 tỷ

3 PN, 2 WC
82 m²
106,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Mỹ Đình Pearl, Đ. Châu Văn Liêm, P. Phú Đô, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
AN

Anh Nguyên

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết [Chứng chỉ môi giới-Xác thực] Đi xem là ưng-3PN 82m nội thất cao cấp chỉ 8,x tỷ TL, hướng ĐN sẵn sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.