Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội cuối cùng sở hữu căn 4PN view pháo hoa đỉnh cao The Matrix One Mỹ Đình

Ngày đăng: 03/10/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Em xin gửi đến anh/chị quỹ căn đẹp 4PN tại dự án The Matrix One tầm nhìn trực diện sân vận động Mỹ Đình, thưởng ngoạn trọn vẹn pháo hoa và cảnh quan thành phố rực rỡ. Ưu đãi hấp dẫn nhất hiện tại: Chiết khấu & quà tặng trị giá lên tới 900 triệu đồng, trừ thẳng vào giá bán. Chỉ cần thanh toán 20% đến khi nhận nhà. Hỗ trợ lãi suất 0% trong 30 tháng, ngân hàng giải ngân đến 70% giá trị căn hộ. Vốn ban đầu chỉ từ 10% để ký HĐMB cơ hội đầu tư & an cư lý tưởng! Chủ đầu tư: M. I. K Group uy tín, pháp lý rõ ràng, đảm bảo tiến độ và chất lượng. Liên hệ ngay hotline: 0865321892 để được tư vấn chi tiết, nhận bảng giá mới nhất và đăng ký tham quan nhà mẫu miễn phí!

Xem thêm

Liên hệ:

086 532 ****

Vị trí bản đồ

19 tỷ

4 PN, 3 WC
136 m²
139,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Matrix One, Đ. Lê Quang Đạo, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Văn Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội cuối cùng sở hữu căn 4PN view pháo hoa đỉnh cao The Matrix One Mỹ Đình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.