Chính chủ bán căn 3 ngủ The Matrix One. View CV hồ đh, tầng trung, full đồ, slot ô tô

Ngày đăng: 14/04/2026

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ cao cấp ở The Matrix One 3PN - 114m, tầng trung, view công viên hồ điều hoà siêu chill Cộng đồng cư dân tinh hoa, văn minh, đẳng cấp Để lại full nội thất cao cấp Có slot ô tô Sẵn sổ Liên hệ: 0904707080

Xem thêm

Liên hệ:

090 470 ****

Vị trí bản đồ

16 tỷ

114 m²
140,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Matrix One, Đ. Lê Quang Đạo, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
n

nguyennga6985

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn 3 ngủ The Matrix One. View CV hồ đh, tầng trung, full đồ, slot ô tô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.