Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán nhanh trong tuần căn hộ 80m2 có 2PN, 2WC chung cư Golden Field Hàm Nghi Mỹ Đình

Ngày đăng: 24/06/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Chính chủ tôi bán gấp căn hộ 2pn chung cư Golden Field Nguyễn Cơ Thạch, Hàm Nghi. - Vị trí đẹp, có sổ đỏ sẵn sàng công chứng ngay. - Căn hộ thiết kế 2pn, 2wc thoáng đẹp tối ưu công năng sử dụng. - Cửa Nam ban công Đông Bắc, tầng trung thoáng và mát mẻ. - Chủ nhà đang thiện chí bán, xin mời khách hàng đến xem nhà và thương lượng giá. - Mong muốn 5,56 tỷ. - Gọi ngay cho tôi để xem thực tế căn hộ 24/24h 0964874289 - Không tiếp môi giới.

Xem thêm

Liên hệ:

096 487 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

5,56 tỷ

2 PN, 2 WC
80 m²
69,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Golden Field Mỹ Đình, Đ. Nguyễn Cơ Thạch, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NS

Nguyễn Hoài Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán nhanh trong tuần căn hộ 80m2 có 2PN, 2WC chung cư Golden Field Hàm Nghi Mỹ Đình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.