Chủ nhà gửi bán căn hộ 2PN DT 66,8m2 tại Chung cư Golden Field số 24 Nguyễn Cơ Thạch Mỹ Đình

Ngày đăng: 22/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Chung cư Golden Field Mỹ Đình căn hộ tầng trung view cực phẩm sẵn sổ đỏ. Gia chủ cần nhượng lại căn hộ tâm huyết tại số 24 Nguyễn Cơ Thạch, trái tim của Mỹ Đình: Thông tin chi tiết: Diện tích: 66.8m2, thiết kế tối ưu 2PN - 2WC. Vị trí: Tầng cao view thoáng, đón ánh sáng tự nhiên toàn bộ các phòng. Nội thất: Full nội thất cao cấp, hiện đại, chỉ việc xách vali về ở. Pháp lý: Sổ đỏ trao tay, sẵn sàng giao dịch ngay. Giá bán: 6,6 tỷ. * Một bước chân chạm ngàn tiện ích: Gần Vinhomes Gardenia, các trường quốc tế hàng đầu và trung tâm hành chính phía Tây. Liên hệ xem nhà 24/7: 0865382226Mr. Hải) Tư vấn tận tâm, miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

086 538 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

6,6 tỷ

2 PN, 2 WC
66.8 m²
98,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Golden Field Mỹ Đình, Đ. Nguyễn Cơ Thạch, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
AH

Anh Hải

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chủ nhà gửi bán căn hộ 2PN DT 66,8m2 tại Chung cư Golden Field số 24 Nguyễn Cơ Thạch Mỹ Đình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.