Tin đăng đã hết hạn.

Em cần bán penthouse tại The Zei Mỹ Đình. Giá 40tỷ5 329.99m2. Lh 0569322136 để làm việc trực tiếp ạ

Ngày đăng: 16/06/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán penthouse cao cấp tại The Zei Mỹ Đình. Diện tích lớn view thoáng Sẵn sổ, giao dịch ngay. Diện tích: 329.99m2, căn góc, 4 mặt thoáng, cực kỳ hiếm. Tình trạng: Nhà thô, phù hợp khách muốn tự thiết kế theo phong cách riêng. Pháp lý: Đã có sổ đỏ, sang tên nhanh gọn. Giá bán: 40.5 tỷ (Có thương lượng trực tiếp với chính chủ). The Zei là dự án cao cấp bậc nhất khu Mỹ Đình với hệ thống tiện ích đầy đủ: Bể bơi 4 mùa, gym, rạp chiếu phim, trung tâm thương mại, an ninh 24/7. Liên hệ: 0569322136 Hỗ trợ xem nhà và giao dịch 24/7. Sản phẩm hiếm đẳng cấp phù hợp ở, làm văn phòng hoặc đầu tư giữ tài sản.

Xem thêm

Liên hệ:

056 932 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

40,5 tỷ

329.99 m²
122,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Zei, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TN

Trương Thị Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Em cần bán penthouse tại The Zei Mỹ Đình. Giá 40tỷ5 329.99m2. Lh 0569322136 để làm việc trực tiếp ạ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.