Mới chính chủ gửi bán nhiều căn penhouse giá tốt nhất dựa án

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Golden Palace, đường Mễ Trì, Phường Đại Mỗ, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội) mang đến không gian sống lý tưởng với diện tích rộng rãi 330m2, thiết kế hiện đại và nội thất đầy đủ. Căn hộ gồm 4 phòng ngủ, 3 phòng tắm, phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian sống thoải mái. - Diện tích: 330m2 - Giá: 29 tỷ VND - 4 phòng ngủ - 3 phòng tắm - Hướng cửa chính: Tây Bắc - Hướng ban công: Đông Nam - Nội thất: Đầy đủ - Pháp lý: đầy đủ Căn hộ có phong thủy tốt, hướng cửa chính Tây Bắc và ban công Đông Nam, tạo không gian thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên. Đặc biệt, với pháp lý đầy đủ, khách hàng hoàn toàn yên tâm khi giao dịch. Gần các tiện ích như: - Gần trường học - Gần chợ/siêu thị (siêu thị Hà Đăng, siêu thị One Market) - Có công viên (Công viên Mễ Trì, Công viên Hồ Điều Hòa Cầu Giấy) Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này. 0972416983, Triệu Thị Thương.

Xem thêm

Liên hệ:

097 241 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

29 tỷ

4 PN, 3 WC
330 m²
87,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Golden Palace Mễ Trì, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TT

Triệu Thị Thương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Mới chính chủ gửi bán nhiều căn penhouse giá tốt nhất dựa án - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.