Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN 2WC tại Sun Square, 7,7 tỷ, 108,6m2, Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Ngày đăng: 18/06/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Sun Square với diện tích 108,6m2, giá chỉ 7,7 tỷ VND. Căn hộ 3 phòng ngủ 2 phòng tắm, thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất như điều hòa, tủ lạnh, giường... Hướng cửa chính Bắc, ban công Nam, phong thủy tốt cho gia chủ. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua. Gần các bệnh viện 19 - 8 bộ công an, bệnh viện thể thao Việt Nam, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe. Gần trường đại học ngoại ngữ - ĐHQGHN, trường mầm non Lê Quý Đôn, giúp việc học hành của trẻ em trở nên dễ dàng hơn. Siêu thị điện máy Pico, Winmart Lê Đức Thọ gần đó, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày. Liên hệ ngay Nguyễn Thanh Xuân qua số điện thoại 0928566662 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

092 856 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

7,7 tỷ

3 PN, 2 WC
108.6 m²
70,9 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN 2WC tại Sun Square, 7,7 tỷ, 108,6m2, Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.