Thanh khoản gấp căn hộ chung cư 3PN+1 , 2WC, 126,1m2 tại Sun Square, 10,8 tỷ, LH 0357536484

Ngày đăng: 22/05/2026

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Sun Square, đường Lê Đức Thọ, phường Từ Liêm, Hà Nội (cũ: quận Nam Từ Liêm, Hà Nội) mang đến không gian sống tiện nghi và hiện đại. Căn hộ có thiết kế thông minh với: + 3PN + 2WC + bếp Được trang bị đầy đủ nội thất, căn hộ rộng 126,1m2 rất thích hợp cho gia đình. Giá bán là 10,8 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. Địa điểm tiện ích xung quanh: + Bệnh viện: Bệnh viện Quốc tế Dolife, Bệnh viện 19 - 8 Bộ Công an, Bệnh viện Thể thao Việt Nam + Công viên: Công viên Hồ điều hòa Cầu Giấy, Công viên Hồ điều hòa Mai Dịch + Siêu thị: Winmart Lê Đức Thọ, Winmart+, Siêu thị điện máy Pico 173 Xuân Thủy + Trường học: Trường Nhật Bản Hà Nội, Trường Đại học Ngoại ngữ - ĐHQGHN, Trường Mầm non Lê Quý Đôn Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0357536484, người liên hệ Toàn.

Xem thêm

Liên hệ:

035 753 ****

Vị trí bản đồ

10,8 tỷ

3 PN, 2 WC
126.1 m²
85,65 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Thanh khoản gấp căn hộ chung cư 3PN+1 , 2WC, 126,1m2 tại Sun Square, 10,8 tỷ, LH 0357536484 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.