Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ chung cư tại Sun Square, 7,95 tỷ, 126m2, 3PN + 2WC + bếp, giá cực chất

Ngày đăng: 17/06/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Sun Square, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội, với diện tích 126m2, gồm 3PN + 2WC + bếp, nội thất đầy đủ. Giá bán 7,95 tỷ VND. Căn hộ nổi bật với thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng và tiện nghi. Các phòng đều được lắp đặt điều hòa, tủ lạnh, giường và các thiết bị cần thiết khác, mang đến sự thoải mái cho cư dân. --- Thông tin thêm về dự án: - Địa điểm: Sun Square, gần ngã tư Lê Đức Thọ - Hàm Nghi, gần sân vận động Quốc gia Mỹ Đình, bến xe Mỹ Đình. - Nhà đầu tư: Công ty CP đầu tư và phát triển đô thị Thăng Long. - Tiện ích: Siêu thị, trung tâm thương mại, dịch vụ giáo dục, y tế, phòng tập Gym, 2 sân Tennis, bể bơi, khu vui chơi giải trí, nhà trẻ, 3 tầng hầm để xe. - Thiết kế: 2 tòa tháp chung cư 34 tầng, 2 tòa văn phòng 17 tầng, 1 nhà Club House, 1 tòa nhà 25 tầng với thiết kế xanh, hiện đại. --- Khu vực xung quanh căn hộ có đầy đủ tiện nghi như bệnh viện 19 - 8 Bộ Công An, bệnh viện quốc tế Dolife, trường mầm non Lê Quý Đôn, trường Nhật Bản Hà Nội, và siêu thị Winmart Lê Đức Thọ. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp xem căn hộ: 0374931669, Thanh tú.

Xem thêm

Liên hệ:

037 493 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

7,95 tỷ

3 PN, 2 WC
126 m²
63,1 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ chung cư tại Sun Square, 7,95 tỷ, 126m2, 3PN + 2WC + bếp, giá cực chất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.