Tin đăng đã hết hạn.

Bán cc golden field- duplex 2 tầng - lô góc - giá cực sốc - đẳng cấp - tiện nghi - có slot ô tô-

Ngày đăng: 08/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

CỰC HIẾM - DUPLEX 2 TẦNG - LÔ GÓC - GIÁ CỰC SỐC - ĐẲNG CẤP - SANG CHẢNH - TIỆN NGHI - CÓ SLOT Ô TÔ - BAO SANG TÊN - TẶNG 99% NỘI THẤT CĂN HỘ DUPLEX - 4 PHÒNG NGỦ - 4 WC - 2 BAN CÔNG & LOGIA - VIEW ĐÔNG NAM - TẦM NHÌN VÔ CỰC PANORAMA - XEM PHÁO HOA MIỄN PHÍ + Chủ đầu tư Công ty cổ phần địa ốc MB (MBland), tòa nhà 30 tầng, 3 tầng hầm, 4 tầng khối đế thương mại dịch vụ, 3 tầng văn phòng, phí dịch vụ 7k/m2, có slot ô tô 1.2tr/ tháng. + Căn hộ duplex 2 tầng cực hiếm, lô góc, 4 phòng ngủ 4 wc, 2 ban công & logia, tặng gần full nội thất, view Đông Nam siêu mát, tầm nhìn vô cực panorama, xem pháo hoa free. + Hệ thống khu Trung tâm thương mại hiện đại cao cấp. Với nhiều khu nhà hàng sang trọng với đã dạng các món ăn truyền thống cho đến hiện đại. Quán café nhà hàng sang trọng được bố trí tầng 1,2 ,3 của tòa nhà,các gian hàng mỹ phẩm cao cấp. + Tầng 4 của tòa nhà là bể bơi 4 mùa diện tích 300 m2 hiện đại bậc nhất khu vực Mỹ Đình, Không gian tập Gym và Spa sang trọng cùng phong cách phục vụ tận tâm chu đáo của đội ngũ nhân viên chuyên nghiệp. Phòng khám đa khoa hiện đại cung cấp dịch vụ chăm sóc sức khoẻ theo tiêu chuẩn quốc tế cho mọi lứa tuổi trong một môi trường an toàn, ấm áp và thân thiện. + Sổ đỏ chính chủ cất bank cho mới, chủ thiện chí bán, sẵn sàng giao dịch. LH: E. Ngọc/ 0862140487( ib or call để được tư vấn căn nhà hợp lý nhất)

Xem thêm

Liên hệ:

086 214 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

19 tỷ

230 m²
82,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Golden Field Mỹ Đình, Đ. Nguyễn Cơ Thạch, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0862140487

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán cc golden field- duplex 2 tầng - lô góc - giá cực sốc - đẳng cấp - tiện nghi - có slot ô tô- - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.