Tin đăng đã hết hạn.

Penthouse The Zei 191.6m2 full NT cực nét, phong cách trẻ trung, hiện đại và tinh tế tìm chủ nhân

Ngày đăng: 05/06/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Penthouse The Zei 191.6m2 full NT cực nét, phong cách trẻ trung, hiện đại và tinh tế tìm chủ nhân. --- Thông số căn hộ: Diện tích sử dụng: 215m2, trên sổ 191,6m2. Thiết kế: 03 PN + 1. Tầng 1: Diện tích 120m2. - Phòng khách với khoảng thông tầng cực cao, kết hợp với hệ đèn chùm và vách đá sang trọng, - Ban công chạy dọc xinh xắn với tầm view công viên xanh mát, view thành phố cực đẹp. - Khu vực bếp rộng rãi, gọn gàng được tiếp nối với không gian phòng khách tạo không gian mở rất phù hợp để tiếp đón, tụ tập bạn bè. - 01 phòng ngủ với đầy đủ ánh sáng tự nhiên cho các con học tập, nghỉ ngơi. Tầng 2: Diện tích 95m2. - 01 phòng master rộng rãi, riêng tư, đúng tiêu chuẩn hưởng thụ như khách sạn 5*. - Không gian sinh hoạt chung cũng rất vừa vặn cho phòng thờ, một chiếc piano để cả gia đình quây quần ấm cúng. - 01 phòng ngủ nhỏ cho ông bà, hoặc phòng làm việc. Bàn giao: Full nội thất liền tường, không có đồ điện tử. Pháp lý: Sổ đỏ đầy đủ, sẵn sàng giao dịch. Tiện ích: Đầy đủ TTTM, phòng gym, yoga bể bơi, vườn thượng uyển, BBQ,... Long đánh giá cao về cách chủ nhà bố trí không gian và mức độ giữ gìn đồ đạc với độ mới 99%. Phong cách thiết kế hiện đại cùng với vật liệu cao cấp được sử dụng. Đây là căn penthouse phân khúc cao cấp rất đáng sống tại khu vực Mỹ Đình. ---- Giá bán: 26 tỷ (bao phí thuế). Liên hệ: 0877345555 em Long.

Xem thêm

Liên hệ:

087 734 ****

Vị trí bản đồ

26 tỷ

4 PN
191.6 m²
135,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Zei, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NL

Ngô Quốc Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Penthouse The Zei 191.6m2 full NT cực nét, phong cách trẻ trung, hiện đại và tinh tế tìm chủ nhân - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.