Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Vinhomes Smart City, Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội, giá siêu hời chỉ với 3,28 tỷ, 43m2

Ngày đăng: 07/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Tại Vinhomes Smart City, phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội, căn hộ chung cư (CC) với thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất.

- Căn hộ bao gồm: 1PN + 1WC + bếp, với diện tích 43m2, hướng cửa chính Đông và ban công Tây Bắc. Pháp lý đầy đủ.

- Ưu điểm:
+ Vị trí thuận lợi, không gian sống thoáng đãng và tiện nghi.
+ Giá bán: 3,28 tỷ VND, là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.

- Tiện ích xung quanh:
+ Bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Smart City.
+ Siêu thị thú cưng - Pet Spa.
+ Trường THCS Dương Nội, Trường THCS Tây Mỗ, Trường phổ thông quốc tế Việt Nam (VIS).
+ Công viên Thiên Đường Bảo Sơn.

- Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà, liên hệ Ha Nguyen van qua số điện thoại 0966882201.

Xem thêm

Liên hệ:

096 688 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,28 tỷ

1 PN, 1 WC
43 m²
76,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Văn Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Vinhomes Smart City, Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội, giá siêu hời chỉ với 3,28 tỷ, 43m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.