Bán căn hộ 2PN, 2WC tại Vinhomes Smart City, giá tốt 5,2 tỷ, 63,3m2

Ngày đăng: 23/05/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Vinhomes Smart City , phường Tây Mỗ, Hà Nội (quận Nam Từ Liêm, Hà Nội cũ) mang đến không gian sống hiện đại và tiện nghi, với diện tích 63,3m2. Căn hộ gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc cá nhân yêu thích sự thoải mái và tiện ích. + 2PN + 2WC + Nội thất đầy đủ: điều hòa, tủ lạnh, giường... + Giá bán: 5,2 tỷ VND + Pháp lý đầy đủ. - Điểm nhấn: Căn hộ nằm trong khu đô thị Vinhomes Smart City, nổi bật với không gian sống xanh và tiện nghi hiện đại. Sống tại đây, cư dân được tận hưởng các dịch vụ cao cấp và môi trường sống an toàn, lý tưởng cho gia đình. - Gần các tiện ích: Cách trường mầm non Đại Mỗ A CS2 khoảng 1 km Cách bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Smart City khoảng 1,5 km Cách công viên Thiên Đường Bảo Sơn khoảng 2 km Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0328195555, Hoàng Việt Hùng.

Xem thêm

Liên hệ:

032 819 ****

Vị trí bản đồ

5,2 tỷ

2 PN, 2 WC
63.3 m²
82,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HH

Hoàng Việt Hùng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN, 2WC tại Vinhomes Smart City, giá tốt 5,2 tỷ, 63,3m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.