Tin đăng đã hết hạn.

Chính Chủ Bán 2 Căn Chung Cư LUMIER EVERGREEN Tòa A2 Vinhomes Smart City Cao Cấp Chuẩn 6

Ngày đăng: 25/04/2025

4.3
ảnh
Hình ảnh 1/13

Vị trí: Tòa A2 tòa cao cấp nhất dự án Lumier Evergreen, Vinhomes Smart City
Nhận nhà: Tháng 8/2026
1. Căn 3PN Diện tích 87.4m²
Giá chỉ 2.63 tỷ Ân hạn thanh toán đến T8/2027
Thiết kế thông minh, không gian sống hiện đại
2. Căn 2PN Diện tích 65.2m²
Giá chỉ 2.04 tỷ Ân hạn thanh toán đến T8/2027
Tối ưu công năng, phù hợp gia đình trẻ
Cơ hội sở hữu căn hộ cao cấp với tài chính linh hoạt phù hợp cả mua ở và đầu tư!
Liên hệ ngay: 0915 323 699 để được tư vấn chi tiết và chọn căn đẹp nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

091 532 ****

Vị trí bản đồ

2,63 tỷ

3 PN
87.4 m²
30,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Smart City, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0915323699

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính Chủ Bán 2 Căn Chung Cư LUMIER EVERGREEN Tòa A2 Vinhomes Smart City Cao Cấp Chuẩn 6 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.