Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 1st Home An Giang - tổ ấm nhỏ xinh, giá chỉ 600 triệu

Ngày đăng: 28/05/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Bạn đang tìm kiếm một căn hộ ấm cúng tại An Giang với mức giá phải chăng? Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ 1st Home tại khu Bắc Hà Hoàng Hổ, phường Mỹ Hoà, thành phố Long Xuyên.

Căn hộ nằm ở tầng 9, mang đến không gian thoáng đãng với trần cao và sàn lót gỗ ấm cúng. Diện tích 49m2 được bố trí hợp lý với 1 phòng khách, 2 phòng ngủ, 1 bếp, 1 toilet và ban công.

Nội thất đã được trang bị đầy đủ với tủ, kệ bếp, bếp từ hồng ngoại đôi, bồn rửa tay, cửa gỗ thay mới, kệ tivi, máy nước nóng và lavabo. Chỉ cần xách vali đến ở ngay thôi!

Vị trí chung cư Bắc Hà Hoàng Hổ rất thuận tiện, ngay cầu Tôn Đức Thắng. Giá bán nhanh chỉ 600 triệu. Liên hệ ngay 0939630567 để biết thêm chi tiết và sở hữu căn hộ mơ ước!
Xem thêm

Liên hệ:

093 963 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

600 triệu

2 PN, 1 WC
49 m²
12,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
First Home An Giang, Tp. Long Xuyên, T. An Giang
NX

Nhà Đất Long Xuyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 1st Home An Giang - tổ ấm nhỏ xinh, giá chỉ 600 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.