Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ 1PN Sky Garden 3, 4,3 tỷ, 56m2 ở Phạm Văn Nghị, Tân Phong, Q7, HCM

Ngày đăng: 22/05/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Sky Garden 3 là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi. Với diện tích 56m2, căn hộ này có 1PN và 1WC, nội thất đầy đủ với các món đồ thiết yếu như giường, tủ, bàn ghế. Giá chỉ 4,3 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ qua cho ai muốn sống tại khu vực sôi động như Quận 7. Căn hộ được thiết kế hiện đại, không gian mở tạo cảm giác thoáng đãng, dễ dàng trang trí theo phong cách riêng. Khu vực xung quanh: + Bệnh viện FV và bệnh viện tim Tâm Đức gần đó + Siêu thị WinMart và siêu thị Youth Market Sky Garden ngay cạnh + Công viên Hồ Bán Nguyệt là nơi lý tưởng để thư giãn + Trường Quốc tế Nam Sài Gòn và Little Genius International Kindergarten & Educational Center chỉ cách vài bước. Không có lý do gì để chần chừ! Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và biết thêm thông tin chi tiết nhé. 0357936702 - Nguyễn Trương Hoàng Hải.

Xem thêm

Liên hệ:

035 793 ****

Vị trí bản đồ

4,3 tỷ

1 PN, 1 WC
56 m²
76,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sky Garden, H. Long Thành, T. Đồng Nai
0

0357936702

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ 1PN Sky Garden 3, 4,3 tỷ, 56m2 ở Phạm Văn Nghị, Tân Phong, Q7, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.