Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Sky Garden 3 70m2 ,3PN Full nội thất, mới đẹp 100%

Ngày đăng: 28/04/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Chủ nhà thiện chỉ bán căn hộ mới đẹp tại Sky Garden 3.
Thông tin căn hộ như sau:
- Diện tích: 70,12m² (3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh)
Nội thất: Mới hoàn toàn, decor đẹp như hình, bảo hành 12 tháng
Giá bán: 5,350 tỷ VND
Quý khách hàng có nhu cầu vui lòng liên hệ em!
Hotline: 0976295278

Xem thêm

Liên hệ:

097 629 ****

Vị trí bản đồ

5,35 tỷ

3 PN, 2 WC
70 m²
76,43 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Sky Garden 3 70m2 ,3PN Full nội thất, mới đẹp 100% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.