Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH Sky3 - PMH, Q7 DT: 72m2, 3PN, 2WC, Căn góc. Full Nội thất. Giá chỉ: 4,650 tỷ. LH: 0981934936

Ngày đăng: 20/02/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Sky Garden 3, Phạm Văn Nghị, Tân Phong, Quận 7, HCM là nơi lý tưởng để sống.
- Căn hộ 72m2 này có 3PN và 2WC, cực kỳ rộng rãi và thoải mái.
- Nội thất đầy đủ, chỉ việc dọn vào ở ngay thôi.
- Căn hộ hướng Tây Bắc, ban công nhìn về Nam, cực kỳ phong thủy.
- Giá chỉ :4,65 tỷ VND,
- Pháp lý: đầy đủ, yên tâm về giấy tờ.

Gần trường học, có công viên, chợ và siêu thị xung quanh.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí Văn Ngọc Diễm qua số: 0981934936.

Xem thêm

Liên hệ:

098 193 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

4,65 tỷ

3 PN, 2 WC
72 m²
64,58 triệu/m²
Sky Garden, H. Long Thành, T. Đồng Nai
0

0981934936

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CH Sky3 - PMH, Q7 DT: 72m2, 3PN, 2WC, Căn góc. Full Nội thất. Giá chỉ: 4,650 tỷ. LH: 0981934936 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.