Chính chủ bán căn hộ 2pn ecohome- phúc lợi- long biên giá: 3 tỷ 150

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ BÁN CĂN HỘ 2PN ECOHOME- PHÚC LỢI- LONG BIÊN Giá: 3 tỷ 280 Diện tích: 46.3m² Thiết kế: 2PN + 1PK + 1wc bố trí thông minh, tối ưu từng mét vuông Ban công thoáng đón gió & ánh sáng tự nhiên cực chill Tầng trung vị trí đẹp, ở cực thích Sổ đỏ lâu dài pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh gọn Liên hệ: Tuấn Tài Ecohome PL 0989365988

Xem thêm

Liên hệ:

098 936 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,28 tỷ

2 PN, 1 WC
46 m²
71,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Ecohome Phúc Lợi, P. Phúc Lợi, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
P1

Pham Anh Tai 1986

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ 2pn ecohome- phúc lợi- long biên giá: 3 tỷ 150 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.