Bán căn hộ chung cư Ecohome Phúc Lợi, 3,15 tỷ, 46 m2, 2PN, 1WC, đầy đủ nội thất

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Ecohome Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Hà Nội - Quận Long Biên, Hà Nội cũ tọa lạc tại vị trí thuận lợi, mang đến không gian sống lý tưởng cho cư dân. Với diện tích 46 m2, căn hộ được thiết kế hiện đại và tiện nghi, phù hợp cho gia đình nhỏ. - Giá bán: 3,15 tỷ VND. - Diện tích: 46 m2. - Số phòng ngủ: 2PN. - Số phòng tắm: 1WC. - Hướng cửa chính: Đông Bắc. - Hướng ban công: Tây Nam. - Nội thất: Cơ bản. Điểm nhấn: - Phong thủy tốt với hướng cửa chính Đông Bắc, mang lại tài lộc và may mắn cho gia chủ. - Dự án Ecohome Phúc Lợi được xây dựng với tiêu chuẩn cao, đảm bảo an ninh và môi trường sống trong lành. - Pháp lý đầy đủ, giúp khách hàng an tâm khi giao dịch. Các tiện ích xung quanh: - Gần siêu thị mẹ bầu & em bé con cưng. - Gần siêu thị Hằng Thuần. - Gần siêu thị Hapromart Trâu Quỳ. Để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ, vui lòng liên hệ 0968022524 với Hoàng Hải.

Xem thêm

Liên hệ:

096 802 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,15 tỷ

2 PN, 1 WC
46 m²
68,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Ecohome Phúc Lợi, P. Phúc Lợi, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
EH

Em Hải

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Ecohome Phúc Lợi, 3,15 tỷ, 46 m2, 2PN, 1WC, đầy đủ nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.