Bán căn hộ 3pn-3wc 98m2 ban công trực diện biển siêu rộng tại trung tâm đà nẵng, tháng 8 nhận nhà

Ngày đăng: 22/05/2026

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

- Để có một không gian rộng cho cả gia đình sinh sống thoải mái tại Trung Tâm Đà Nẵng, mà đơn giá dưới 50tr/m2 thì Hãy Lưu Ý giúp Em Bình Căn 3PN của dự án Mia Center Point nhé - DTSD lên đến 98m2 - Ban Công Ngang Siêu Rộng View Trực Diện Biển - Gồm 3 phòng ngủ, 3wc, 1 khách, 1 bếp, 1 lô gia và 1 Ban Công siêu rộng nối từ phòng khách sang phòng ngủ - Tầng 21-24 view Thoáng, xem pháo hoa tại gia, Hồ Bơi tầng 25 - KÝ HĐMB TRỰC TIẾP CHỦ ĐẦU TƯ: + Thanh toán Chuẩn/Vay: 5.044 tỷ + Thanh toán 95%: 4.839 tỷ (49.5tr/m2) - Tháng 8 nhận nhà vào ở ngay không chờ đợi - Full liền tường cao cấp: Khoá vân tay Kaadas m7, Thiết bị vệ sinh thông minh, Hệ Bếp đầy đủ, nước nóng lạnh.... - Mia Center nằm tại vị trí Đông Đúc nhất của Quận Liên Chiểu cũ, cạnh Trung Tâm Hành Chính, Siêu Thị Mega, Chợ Hoà Khánh, Các Trường Đại Học Bách Khoa, Sư Phạm, Bến Xe Trung Tâm........ nhu cầu ở thực/thuê cực lớn. Ra Bãi Tắm Biển 1.7km - Xem căn hộ thực tế, làm thủ tục đặt mua liên hệ em Bình Chuyên Mia hỗ trợ 0972700420zalo)

Xem thêm

Liên hệ:

097 270 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,84 tỷ

3 PN, 3 WC
98 m²
49,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Mia Center Point, Đ. Ngô Thì Nhậm, P. Hòa Khánh Bắc, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
CB

Cao Bình

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3pn-3wc 98m2 ban công trực diện biển siêu rộng tại trung tâm đà nẵng, tháng 8 nhận nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.