CĐT Mia Center Point Còn Đúng 1 Căn 2PN(63,3m2) Hướng Biển Giá Chỉ 2.9 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Mấy hôm nay khách lấn cấn cái mã 12B của Mia Center Point gần phòng rác Sáng nay em Bình dắt khách tham quan căn hộ tiện thể quay video mã căn này cho quý Anh/Chị xem khoảng cách từ cửa chính đến phòng rác và quy trình lấy rác tại đây rất gọn gàng để mình yên tâm sở hữu ạ Hiện chỉ còn đúng 1 căn duy nhất Hàng Gốc ký Trực Tiếp CĐT thôi ạ Mã căn: 06-12B hướng Biển mát mẻ Giá gốc 3.048 tỷ - TT nhanh chỉ còn 2.924 tỷ AC quan tâm gọi em Bình hỗ trợ nhiệt tình 0972700420Bình Chuyên Mia)

Xem thêm

Liên hệ:

097 270 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

2,92 tỷ

2 PN, 2 WC
63.3 m²
46,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Mia Center Point, Đ. Ngô Thì Nhậm, P. Hòa Khánh Bắc, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
CB

Cao Bình

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết CĐT Mia Center Point Còn Đúng 1 Căn 2PN(63,3m2) Hướng Biển Giá Chỉ 2.9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.